Friday, May 10, 2013

POLISI WAUA TARIME MTOTO WA MIAKA 9 KWA RISASI; TUNAOMBA RADHI KWA PICHA

USISAHAU KU LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI

 


Haya ndiyo yaliyofanyika Tarime Jana mtoto wa miaka 9 kuuuwa na jeshi la polisi kwa uzembe eti wanawakamata majambazi ambao si wale wanaoiba na kuuwa watu mpaka mwa Tanzania na Kenya

TOA MAONI YAKO HAPA CHINI
USISAHAU KU LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI

1 comment:

  1. jamani watanzania tunaenda wapi kwa hali hii? hiki nikitendo cha kinyama walichokifanya askari wetu na kinapaswa kulaaniwa vikali sana; Ee mungu ilaze mahali pema roho ya marehemu

    ReplyDelete