Featured

    Featured Posts

    Social Icons

Loading...

POLISI WAUA TARIME MTOTO WA MIAKA 9 KWA RISASI; TUNAOMBA RADHI KWA PICHA

 


Haya ndiyo yaliyofanyika Tarime Jana mtoto wa miaka 9 kuuuwa na jeshi la polisi kwa uzembe eti wanawakamata majambazi ambao si wale wanaoiba na kuuwa watu mpaka mwa Tanzania na Kenya

author

This post was written by: Author Name

Your description comes here!

Get Free Email Updates to your Inbox!

1 comments:

jamani watanzania tunaenda wapi kwa hali hii? hiki nikitendo cha kinyama walichokifanya askari wetu na kinapaswa kulaaniwa vikali sana; Ee mungu ilaze mahali pema roho ya marehemu

Reply

Post a Comment

CodeNirvana

WALIOTEMBELEA BLOG HII KWA LEO

Blog Archive

(c) Shilatu Blog 2012. Powered by Blogger.
KWA HABARI NA MATANGAZO EMAIL : pbuyegu2@gmail.com ... Get a superior results by advertising with us by E- Mail us pbuyegu2@gmail.com We will bring Your Business to Light

FACEBOOK

News Ticker

BLOG RAFIKI

SIKILIZA NA DOWNLOAD NYIMBO MPYA HAPA

NDGSHILATU BLOG

TWITTER


Sponsors

© Copyright EMMANUEL SHILATU - BREAKING NEWS BLOG
Back To Top