Thursday, July 4, 2013

Hotuba ya Rais wa Marekani Barack Obama Aliyoitoa Kwenye Dhifa ya Kitaifa Aliyoandaliwa na Rais Jakaya Kikwete IKULU Jijini Dar es Salaam

USISAHAU KU LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI
H.E. President Barack Obama of the United States of America gives his remarks during the State Banquet prepared for him by H.E. President Jakaya Mrisho Kikwete at the State House in Dar es Salaam.
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI
USISAHAU KU LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI

No comments:

Post a Comment