Featured

    Featured Posts

    Social Icons

Loading...

PARTY YA MTOTO WA SHAMSA FORD AITWAYE TERRY ILIVYOKUWA


Shamsa Ford juzi kati alifanya party kubwa kwa ajili ya mwanae kama shukrani kwa mwenyezi Mungu kwa kiumbe alichompatia nakuwaalika wasanii wanzake wengi ili kumpa sapoti kama kawaida ya Bongo Movie Unit kupeana ushirikiano pale linapotokea jambo tucheki mambo yalivyokuwa...

Shamsa Ford akiwa na mwanaye Terry Dickson.

Irene Uwoya akiwasili.

Shamsa pamoja na rafiki yake kipenzi Zamaradi Mketema mtangazi wa kipindi cha Take One mwenye top nyekundu wakiwa na mdau.

Ulifika wakati wa kufungua Shampeni , The Greatest niliwakilisha vyema.

Mambo yakiendelea kupamba moto..

JB pia,,,

Kwa upande wakina Dada waliwakilishwa na Davina.

Taratibu zikiendelea..

Ulifika muda wa Keki, Shamsa akimlisha mchumba wake Dickson


Irene Uwoya akila keki..

Ulifika muda wa Maya kula keki..

Mama wa Bongo Movie Eliethy Chumila naye akuwa nyuma katika upande wa keki

Cath Rupia.....

Mariam Ismail..

Ule muda muafaka wa The Greates kula keki ulifika.

Nikipata picha ya pamoja.


Mkurugenzi wa 5 Effect Wiliam Mtitu kwenye picha ya pamoja na Shamsa na mchumba wake.
Inno mdau namba moja wa Rj Company bila kukosa..

Mambo ya ulabu palikuwa hapatoshi wadau.

Msosi time.

Muda wa kutoa zawadi...

Kama kawaida ya Erick Ford( JB) kumwaga pesa kama njungu ni kawaida yake.

Juma Chikoka naye hakuwa nyuma katika kutoa mkono wa pongezi

Taratibu za kutoa zawadi zikiendelea...

Batuli(Neshi) akimwaga madolari.

Davina naye akimwaga mvua ya pesa kwa Shamsa

Vivian naye akifanya mambo yake.

Rado akitoa shoo ya hatari sana...


Dickson Mchumba wa Shamsa akiongea machache kuwashukuru Bongo Movie na wadau wote.

Single Mtambalike akimwaga cheche zake.

The Greateast nami nikiongea machache.

Dick aliweza kufanya suprise kubwa ya kumvisha pete ya uchumba mpenzi wake...

Akiwa na furaha kubwa...

Shamsa akitoa neno lake la shukrani kwa wadau wote walioudhuria party ya mwanae na kuelezea furaha aliyonayo baada ya kuvishwa pete ya uchumba.
 
chanzo: Ray the Great
author

This post was written by: Author Name

Your description comes here!

Get Free Email Updates to your Inbox!

2 comments

jman hyo party ya mtoto but tunaona wakubwa wazma tu hapo.....

Reply

Nakweli mdau yaan aileti maana angeita watt wenzie wampe baraka,na mapombe tena lol shame on nyie

Reply

Post a Comment

CodeNirvana

WALIOTEMBELEA BLOG HII KWA LEO

Blog Archive

(c) Shilatu Blog 2012. Powered by Blogger.
KWA HABARI NA MATANGAZO EMAIL : pbuyegu2@gmail.com ... Get a superior results by advertising with us by E- Mail us pbuyegu2@gmail.com We will bring Your Business to Light

FACEBOOK

News Ticker

BLOG RAFIKI

SIKILIZA NA DOWNLOAD NYIMBO MPYA HAPA

NDGSHILATU BLOG

TWITTER


Sponsors

© Copyright EMMANUEL SHILATU - BREAKING NEWS BLOG
Back To Top